Add to favorites Print this page Send this page to friends
หน้าหลัก > หน้าหลักนักลงทุนสัมพันธ์ > ติดต่อนักวิเคราะห์

บริษัท ติดต่อ
AEC Securities Natwarin Tripobsakul
โทรศัพท์: +662-836-0190
อีเมล์: Natwarin.t@aecs.com
Asia Plus Securities Anuwat Srikajornratkul
โทรศัพท์: +662-680-1244
อีเมล์: anuwat@asiaplus.co.th
BNP Paribas Yuwanee Prommaporn
โทรศัพท์: +662-611-3554
อีเมล์: yuwanee.pro@fssia.com
Bualuang Securities Chaiyatorn Sricharoen, CFA
โทรศัพท์: +662-618-1344
อีเมล์: chaiyatorn@bualuang.co.th
Citi Research Pimolrat Sathaworawong
โทรศัพท์: +662-788-3614
อีเมล์: Pimolrat.sathaworawong@citi.com
CLSA Securities Suchart Techaposai
โทรศัพท์: +662-257-4632
อีเมล์: suchart.techaposai@clsa.com
Credit Suisse Warayut Luangmettakul
โทรศัพท์: +662-614-6214
อีเมล์: warayut.luangmettakul@credit-suisse.com
DBS Vickers Securities Namida Artispong
โทรศัพท์: +662-657-7833
อีเมล์: namidaa@th.dbsvickers.com
Finansia Syrus Securities Sureeporn Teewasuwet
โทรศัพท์: +662-646-9972
อีเมล์: sureeporn.t@fnsyrus.com
HSBC Permada W Darmono
โทรศัพท์: +656-658-0613
อีเมล์: permada.w.darmono@hsbc.com.sg
J.P.Morgan Securities Kae Pornpunnarath, CFA
โทรศัพท์: +662-684-2679
อีเมล์: kae.pornpunnarath@jpmorgan.com
Kasikorn Securities Tareetip Wongsaengpaiboon
โทรศัพท์: +662-696-0033
อีเมล์: tareetip.w@kasikornsecurities.com
KGI Securities Nat Panassutrakorn
โทรศัพท์: +662-658-8888 Ext. 8849
อีเมล์: natp@kgi.co.th
Krungsri Securities Worrapong Tuntiwutthipong
โทรศัพท์: +662-659-7000 Ext. 5016
อีเมล์: worrapong.tuntiwutthipong@krungsrisecurities.com
KT ZMICO Securities Pornsawat Jirajarus
โทรศัพท์: +662-624-6257
อีเมล์: pornsawatj@ktzmico.com
KTB Securities Bunya Wikaisuksakul
โทรศัพท์: +662-648-1120
อีเมล์: bunya.w@ktbst.co.th
Macquarie Research Chalinee Congmuang
โทรศัพท์: +66 2 694 7993
อีเมล์: chalinee.congmuang@macquarie.com
Maybank Kim Eng Suttatip Peerasub
โทรศัพท์: +662-658-6300
อีเมล์: Suttatip.P@maybank-ke.co.th
Nomura Securities Marcin Spiewak, CFA
โทรศัพท์: +662-638-5796
อีเมล์: marcin.spiewak@nomura.com
RHB Securities Vatcharut Vacharawongsith
โทรศัพท์: +662-862-9736
อีเมล์: vatcharut.va@rhbgroup.com
Phatra Securities Sirichai Chalokepunrat
โทรศัพท์: +662-305-9204
อีเมล์: sirichai@phatrasecurities.com
Phillip Capital Sasikorn Charoensuwan, CFA, CAIA
โทรศัพท์: +662-635-1700
อีเมล์: sasikorn@phillip.co.th
SCB Securities Sirima Dissara, CFA
โทรศัพท์: +662-949-1004
อีเมล์: sirima.dissara@scb.co.th
Thanachart Securities Phannarai Tiyapittayarut
โทรศัพท์: +662-617-4900
อีเมล์: phannarai.von@thanachartsec.co.th
Trinity Securities Kate Toungtong
โทรศัพท์: +662-801-9344
อีเมล์: kate@trinitythai.com
UBS Securities Youssef Abboud
โทรศัพท์: +662-613-5752
อีเมล์: youssef.abboud@ubs.com
UOB Kay Hian Research Thananchai Jittanoon
โทรศัพท์: +662-659-8303
อีเมล์: thananchai@uobkayhian.co.th
CIMB Securities Bongkot Sittikornprasart
โทรศัพท์: +662-841-9033
อีเมล์: bongkot.si@cimb.com